2017-ம் ஆண்டின் ‘உண்மைத்தமிழன்’ திரைப்பட விருதுகள்

2017-ம் ஆண்டின் ‘உண்மைத்தமிழன்’ திரைப்பட விருதுகள்

சென்ற ஆண்டை போலவே இந்தாண்டும் தமிழ்த் திரையுலகின் சிறந்த சாதனையாளர்களை பட்டியலிடுவது மிகச் சிரமமாகத்தான் இருந்தது.

பல புதுமுக இயக்குநர்கள் தங்களது சிறப்பான இயக்கத் திறமையை வெளிக்காட்டியிருக்கிறார்கள்.

பல புதிய சின்ன பட்ஜெட் மற்றும் மீடியம் பட்ஜெட் திரைப்படங்கள் அனைத்து விருதுகளும் தங்களுக்கே கொடுத்தாக வேண்டும் என்று மிரட்டுவதை போல வெளிவந்திருக்கின்றன.

திரையுலகில் அனுபவம் வாய்ந்த பல கலைஞர்களும் போட்டி போட்டு நடித்திருக்கிறார்கள்.

இத்தனை சிரமத்தில் சிறந்த கலைஞர்களையும், திரைப்படங்களையும் தேர்வு செய்வது மிகக் கடினமாக இருந்தது. பல்வேறு விஷயங்களையும் சீர்தூக்கிப் பார்த்து, நடுநிலைமை தவறாமல், யார், எவர் என்றெல்லாம் யோசிக்காமல் 2017-ம் ஆண்டின் சிறந்த திரைப்படங்களையும், கலைஞர்களும் தேர்வு செய்திருக்கிறோம்..!

இதில் விடுபட்டுப் போன நல்ல, திறமையான கலைஞர்களும், படங்களும் இருக்கத்தான் செய்கின்றன. மயிரிழையில், ஒரு பாயிண்ட், ஒன்றரை பாயிண்ட் என்று துப்பாக்கியில் இருந்து பறக்கும் குண்டு போய்ச் சேரும் இடத்தைக் குறிப்பிடுவதுபோல அவைகள் விடுபட்டிருக்கின்றன. அந்தப் படைப்பாளிகளும், கலைஞர்களும் அடுத்தடுத்து இதைவிடவும் மிகச் சிறந்த படைப்புகளை படைத்து தங்களை நிரூபிப்பார்கள் என்று உறுதியாக நம்புகிறோம்..!

வெற்றி பெற்ற அனைத்துக் கலைஞர்களுக்கும் நமது இணையத்தளத்தின் வாசகர்கள் சார்பாகவும், தமிழ்ச் சினிமாவின் தீவிர ரசிகர்கள் சார்பாகவும் வாழ்த்துக்களையும், பாராட்டுக்களையும் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்..! 

2017-ம் ஆண்டின் உண்மைத்தமிழன் திரைப்பட விருதுகள் பட்டியல் :

1. சிறந்த திரைப்படம் - முதல் பரிசு – அறம்

2. சிறந்த திரைப்படம் - இரண்டாம் பரிசு – தரமணி

3. சிறந்த திரைப்படம் - மூன்றாம் பரிசு – அருவி

4. சிறந்த நகைச்சுவை திரைப்படம் – ஒரு கிடாயின் கருணை மனு

5. சிறந்த பேய் படம் – அவள்

6. சிறந்த ஜனரஞ்சக திரைப்படம் – கவண்

7. சிறந்த இயக்குநர் – மீஞ்சூர் கோபி (அறம்)

8. சிறந்த இயக்குநர் - சிறப்பு பரிசு – ராம் (தரமணி)

9. சிறந்த புதுமுக இயக்குநர் – அருண் புருஷோத்தமன் (அருவி)

10. சிறந்த புதுமுக இயக்குநர் – சிறப்பு விருது – லோகேஷ் கனகராஜ் – (மாநகரம்)

11. சிறந்த கதை – மீஞ்சூர் கோபி (அறம்)

12. சிறந்த கதை – சிறப்பு விருது ராம் (தரமணி)

13. சிறந்த திரைக்கதை – லோகேஷ் கனகராஜ் (மாநகரம்)

14. சிறந்த திரைக்கதை – சிறப்பு விருது கணேஷ் (8 தோட்டாக்கள்)

15. சிறந்த வசனம் – ராம் (தரமணி)

16. சிறந்த வசனம் – சிறப்பு விருது சமுத்திரக்கனி (தொண்டன்)

17. சிறந்த நடிகர் – விஜய் சேதுபதி (கருப்பன்)

18. சிறந்த நடிகர் - சிறப்பு விருது – ராஜகுமாரன் (கடுகு)

19. சிறந்த புதுமுக நடிகர் – வசந்த் ரவி (தரமணி)

20. சிறந்த புதுமுக நடிகர் – சிறப்பு விருது – கார்த்திக் (பீச்சாங்கை)

21. சிறந்த புதுமுக நடிகை – அதிதி பாலன் (அருவி)

22. சிறந்த புதுமுக நடிகை – சிறப்பு விருது – அனிஷா விக்டர் (அவள்)

23. சிறந்த நடிகை – ஆண்ட்ரியா (தரமணி)

24. சிறந்த நடிகை – சிறப்பு விருது – சுனு லட்சுமி (அறம்)

25. சிறந்த துணை நடிகர் – பாரதிராஜா (குரங்கு பொம்மை)

26. சிறந்த துணை நடிகர் – சார்லி (மாநகரம்)

27. சிறந்த துணை நடிகை – லிஸ்ஸி ஆண்டனி (தரமணி)

28. சிறந்த துணை நடிகை – சிறப்பு விருது – ரம்யா கிருஷ்ணன் (பாகுபலி-2)

29. சிறந்த குணச்சித்திர‌ நடிகர் – எம்.எஸ்.பாஸ்கர் (8 தோட்டாக்கள்)

30. சிறந்த குணச்சித்திர நடிகர் சிறப்பு விருது – ஆடுகளம் நரேன் (எய்தவன், வீரையன்)

31. சிறந்த குணச்சித்திர‌ நடிகை – ராதிகா பிரஷிதா (கடுகு)

32. சிறந்த குணச்சித்திர நடிகை சிறப்பு விருது – சரண்யா பொன்வண்ணன் (மகளிர் மட்டும்)

33. சிறந்த வில்லன் நடிகர் – அரவிந்த்சாமி (போகன்)

34. சிறந்த வில்லன் நடிகர் சிறப்பு விருது – போஸ் வெங்கட் (கவண்)

35. சிறந்த வில்லி – ஷிவதா நாயர் (அதே கண்கள்)

36. சிறந்த வில்லி - சிறப்பு விருது – சங்கீதா (நெருப்புடா)

37. சிறந்த நகைச்சுவை நடிகர் – முனீஸ்காந்த் (மாநகரம், மரகத நாணயம்)

38. சிறந்த நகைச்சுவை நடிகர் சிறப்பு விருது – யோகி பாபு (சரவணன் இருக்க பயமேன், என் ஆளோட செருப்பக் காணோம்)

39. சிறந்த நகைச்சுவை நடிகை – கோவை சரளா (காஞ்சனா-2)

40. சிறந்த நகைச்சுவை நடிகை சிறப்பு விருது – மதுமிதா (பல திரைப்படங்கள்)

41. சிறந்த குழந்தை நட்சத்திரம் – பேபி சைதன்யா (நிசப்தம்)

42. சிறந்த குழந்தை நட்சத்திரம் – சிறப்பு விருது – தன்ஷிகா (அறம்)

43. சிறந்த ஒளிப்பதிவு – கே.கே.செந்தில் குமார் (பாகுபலி-2)

44. சிறந்த படத் தொகுப்பு – கோடகிரி வெங்கடேஸ்வர ராவ், பிக்கினா தம்பிராஜூ (பாகுபலி-2)

45. சிறந்த ஒலிப்பதிவு – கல்யாண ரமணா (பாகுபலி-2)

46. சிறந்த ஒலிக்கலவை – பி.எம். சதீஷ் (பாகுபலி-2)

47. சிறந்த விஷுவல் எபெக்ட்ஸ் – கமலக்கண்ணன் (பாகுபலி-2)

48. சிறந்த நடன இயக்கம் – ராகவா லாரன்ஸ் - ரங்கு ரக்கற (சிவலிங்கா)

49. சிறந்த சண்டை பயிற்சி – கிங் சாலமன், லீ விட்டாக்கர், கேச்சா கம்பாக்டீ (பாகுபலி-2)

50. சிறந்த கலை இயக்கம் – விஸ்வநாத் சுந்தரம் (பாகுபலி-2)

51. சிறந்த ஆடை வடிவமைப்பு – ரமா ராஜமெளலி, பிரசாந்தி பிடிபைர்நேனி (பாகுபலி-2) சிறந்த ஒப்பனையாளர் – சீனு நல்லா (பாகுபலி-2)

53. சிறந்த பின்னணி இசை – கிரீஷ் (அவள்)

54. சிறந்த இசையமைப்பாளர் – சக்தி (சூரத் தேங்காய்)

55. சிறந்த டூயட் பாடல் – ஒத்த பார்வை பார்த்து (சூரத் தேங்காய்)

56. சிறந்த ஜனரஞ்சக பாடல் – ரங்கு ரக்கற (சிவலிங்கா)

57. சிறந்த சோகப் பாடல் அம்மான்னு உலகத்தில் (எங்கம்மா ராணி)

58. சிறந்த பின்னணி பாடகர் – பென்னி தயாள் (லாலா கடை சாந்தி – சரவணன் இருக்க பயமேன்)

59. சிறந்த பின்னணி பாடகி – மகிழினி குணசேகரன் (ஒத்த பார்வை பார்த்து – சூரத் தேங்காய்)

60.சிறந்த பாடலாசிரியர் – நலங்கிள்ளி (ஒத்த பார்வை பார்த்து - சூரத்தேங்காய்)

61. சிறந்த டிரெய்லர் – விக்ரம் வேதா

தேர்வுகள் பற்றிய கருத்துகள், விமர்சனங்கள், அர்ச்சனைகள், பொங்கல்கள் அனைத்தும் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்படுகின்றன..!